kwa sababu mimi ni msasi na mtoto wangu tare mbili akiwa mzima na postimota mifanya alafu wanieleza mtoto wangu alikufa namnakani mtoto uka alienda tu kikazi kucha asikwe pandehii alafu tumtengeleze kulingana na kimila ya si wabukusu nauliza waniambie mtoto alikufa namnakani wanisaidie na mtoto wangu akuche hapa kenya serikari ya kanada na serikari ya kenya wanisaidie nicue mtoto wangu alikufa namna mnagani wafanye postmodamu waniambie alafu wasimamishe kusika kwake na waniletee pande hii