mtwakar yeah. <laughs> basi nashukuru sana watumishi wa bwana hata kwa kupata nafasi kuwa nanyi na mtumishi wa mungu si kazi dogo kufikisha hii huduma mahali umefika ilipopata habari za kuja hapa mimi sikumjua huyu mtumishi wa mungu lakini my mype ndugu yake ndio anajuana sasa akamwambia ng'anga yuko huko eh. nafikiri sasa akamwambia akasema nafkiri nikalekakkasasa aje hapa nikamwambia my brother mtu brh nimempenda so ilikuwa niende boston nikasema Is okay, pass here and uh, my name is James Miner not learned it. but the little I have is enough for me amen. hallelujah amen. just only to introduce Jesus amen hallelujah amen. uh I have a TV called Sasa TV now I'm a preacher crazy amen. Tata. <laughs> do you like it or not <laughs> yes. and uh, I got this salvation 1989 in prison Tewa. and because I'm not learned, I was released from prison 1992. I started Mukoteni, mm. somebody say I'm going somewhere. <laughs> you know, it doesn't matter how people are talking about you. You talk yeah. about yourself. Yeah. <laughs> don't to give you television. don't give me your offering first listen to me yes. if i have god then you can do now mtu yote mwenye mungu auumtu yotemwenye mnu wei kushdkka kutoka kwa mkokoten nikaanza kuuza maembe nikapata kaas nikapata kapikipiki nikaenda nilikuwa nianakaos nikaenda wakasikumzianitoke mombasa nie nairobiao ndio matutaiikumaut imekuimekuaairomatut takataka so nikaja nairobi nikaenda oo kenya. <laughs> kenya nzima kila mkoa nimeena nikaogiri njini nikapata kiwanja hapo uhuru haw sasa hiyo kiwanja kikobillion sasa us bwana akaniambia y kama vile huyu mtumishi wa mungu ako naye nimeiona yako nilienda israel niliendaisrael nikanunuajiw nikaambia mungu siku mungu utanibariki nitakujengea nyumba niite jerusalem watu aya wakija hapa kuliko waka tikiti ya kwenda nikanunua nkaua zangu na nikanunua za mungu sikujenga isinya nikapata 15 zangu. 5 zangu nikanunua tano za mungu nikainua nyumba kafika hapo Nikawajana nayo maombi uh, thursday jioni na na kuja vizuri sana sababu sababu i i believe the end of the, na I believe the of nyinyi that naweza vile unataka kwa sababu jioninaszirsabbmi ni mwalimu nimepitia hiyo mambo ni tajiri very rich. very rich rich yeah. gari kama naweza mii tano iko naadi ya kuuza magari hey. ninalima mashamba yaoiko nahoteri7 hey. uh, yeah. naivasha hey. uh, so ieehe yeah. sasahiyo jiwe nikakanalo kuliko kuja hey. wede oroa kablaorona heotom iboght halainkaiado anih auzeaa When these things come too bad, I went to Nigeria to see T.B. Joshua and your boy Kamande Mapopo and the toy. <laughs> so when I went there, T.B. Joshua the Poskia nikohuko akasema the toilet wey nyumba dogo nepe VIP. So I went there, nikaka, mani akasema the nana, ikai kwa kuavisiyake, can I be a man of God? Nenini? nikamwambia vile nikamabia vilelieda vile kulieda kanisayagu ilikuwa kubwa vita zimejaa i lost my vta zimejaakebia wena pepo nimaobulk So from that time that's when I started fasting prayer every one week naruka naenda nyingine nikafunga nikafunga mimi siri yangu ikarudi e let me tell you something kabla muujiza neno likipangwa ndani yako the past come as a devil eh dia nakuja kukuchallenge hey. diaone kama you are serious so nikiwa kule jerusalem na ile jiwe yangu nikanunua ikan 0 nimechiba mashimo utapitia hapa mashimo za kuomba unaenda ukiomba kuna ingine ambayo nitaweka bao hivi you siukiwa amesimama nivudishe watu kabudu mungu <laughs> klazimameanaaot <laughs> kzima <laughs> so uh, nikiwa huku nikaenda kuhubiria hizo miti nikabia miti nyinyi mungu anawapenda sasa siku moja nikiwa hapo angalia nyuma nikapata jiwe iko nikasika angaianyumakapata ie ko kamtblt kitu dunia nzima moja nikuchapa moa nikuimwa nikaona mubiri anaubiri ia na mesuukwa na miti miibaa ashagdttkaneshwtn aba tarehe ishii v mngu aliabaikait wa nairobi wote wale wakubwa tukawa nao na nikapea kila mtu busi moja moja iliyo hai tukala nyama na nikapea kila mtu busi moja moja na nikasugumuza hiyo message kutoka hapo ikanitoka it sasa so what I'm trying to say is this tangu orona ikuje nimekua kule jerusalem tumejenga nyumba za maombi sitaki watu wajue pasta aaneenatt Yeah. sema nina mwa? Mwa. sema ninang'oa allow you you hata tu makofi anatafuta even your close yeah. anatafuta hata watu kama wenye, mm. kule, uh -huh. watu wakasema, Toto, mm. na... mm. Now, you well, kama kama ulitoka kule wakasema ni mchezo tu na aduiz, watu wa mtu wanaongeaani yake ndani yeah. ya huyo mtu yeah. neno lake akilisema yeah. linaingia kwa anga yako wengine ni sista zako uwezi kujua tnamwambia hey, mtoto wangu amefanya hivi my son, my son son dont try that. siku mtoto wako atapita mtihani mzuri ukimwweka kwa gazeti na kwa tv Umuwebe sana maana after hiyo they never umombee good Oh. sababu ukisha winua tuameenda tu kwa tv amekuwa sijui siuiklasi gapi wanamalizaa masomo vibaya wanakufia university kwa sababu kuna some people kule pale palal ambao hawakupnda mm -hmm. ukiwa mgojwa usijaribu kujiweka kwa facebook kwaaebo Mm. mattawaviahilikuwai liku <laughs> ag ama years ago na sijatoka kenya nimekuwa nikiubiri kenya nikijenga na si rahisi kuinua huduma esea eh, ujui kusoma alau eh, unakuja na kazi gari yangu mi ihininapereka moja ni ilion ingine ni ingin ni Aha, four. sasa usifikiri usifikiriat utapita na gari hiyo zuri na wala watu ni kisiranini waubirir mnonamhaikona kwa sababu asababu yeah, <laughs> haaapedan yeah. hawana hawa hiyo upedo ati ukimwona anakusalimia ati unapita na gari zuri anaona kama ni kitu mm -hmm. dani yake huwa wana machungu oh. wana machungu yeah. so allow me today nikuwe hapa kwa sababu kesho nasikia niko na yeah. na subject mkuje kesho niwapige yeah. makofi Yeah. Yeah. Aya mbona vitu zapongelewa I yeah, yeah. love it yeah, yeah. Maana one thing was kuja hapa America hapo hukuelewa kulaaniwa yeah. kama umetwa kuchukua yeah. sema ni kuchukua, kuchukua kwa kikuyu koya koya yeah. Kama usikuteleza mbugujia upitie ndege unjio kupeleka ndege halafu unletwe hapa halafu kujage huko kushindana tu no, no no no no kuna vitu vingine kuna viskine utakataa eh yeah. yeah unafua gwo unamwagahomaaemagoarekwnaawtakult <laughs> <hazum> <hazum> Uh, okay. 14onikuonyeshe tuutaekehokamatakujanauskuta1423h John 14, 23. 21. Those who accept my commandment and obey them are the ones who love me. My Father will love those who love me. I too will love them and reveal myself to them. 22. Judas straw. Not Judas Iscariote. Said, Lord, how can, can it be that you will reveal yourself to us and not to the world? 23. Jesus answered him, Whoever loves me will obey my teaching, my Father will love him, and my Father and I will come to him and live with him. I'm going to see. I'm Awila. I'm Awila. I will make it. I will make it. No matter what. No matter what. I will make it. I will make it. Fanya mseme hapa. Hapa hapa mwanaona hakuna njia. Hapa ndio natapitia. Hapa ndio tani. Na yamo mtu. Hapo zokugerega. <laughs> Ameika na tete. Kile molemo. Pesa makofi ya kilo. akhaaiak9ankaiea <laughs> <Simuza maswali> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> okay. tena <laughs> <Ita trendi> tena hiyo hiyo al mkoka wala watu wamesoma wana karatasi zao wanaedaka kutafuta kazi wakitumia hiyo anapeleka hiyo karatasi yake anasema vile na sisi katika spiritual world we access in the spirit could mm -hmm. gamma na vile unajua mm -hmm. that's why mpaka leo wokovu wengine they have nothing right. your yes you have nothing wacha kunia bila ukakaba miaka 20 miaka 30 na you have nothing hapa america dora kuona Kenya ukita ute na besha ndio kuona ni ujaribu tu kukuja ukaona utarudi kama migu na migu na daaaayiweweyiesu simama wako you have yesu anakuja shika na baba anakuja wanakaa kwako dani yako ndani yakoinapita Even when you, when you kneel down to pray, thank you very much. When you kneel down to pray, you don't have that connection. My father is listening to me. The Spirit. It is spirit about umepewa, umepewa ya Yes. It is a spirit about umepewa. tunapea yaa babayetseenachukuaema <coughs> kutoka leomaisha leo. yangu, yangu. aitaaya kawaida. Aita kawaida na mt akiivungia aaemambo iga anyongwe ama aiyone <laughs> Ijana ya daudi na wake alipoona vile alikuwa ayadus aiwak alina aita kch akajons aon s akapitia kwa miti na nyumbu akakwama yum aka hapo Mambo ni gani? Ukinichezea mgapi? 2. Unyongwe? Mama unyongwe. Mimi siko hapo. Hakuna mm. mahali Daudi ameikia. Hakuna. Ni sawa? Amen. Mm. Dio ibu mume iba nimependa sana. Uh. Kai wako ni munene. My God is might to God. Yes. Is might to God. Amen. And I can prove to you. I can prove. Kutoka kwa Mkokoteni. Yeah. Mpaka hapa nimefika. Eh. Yeah nikijaa amerika mara ya kwanza ilienda kaearatan nangukednuukiattsiunikimbelembeletoekav sijui naulizwa tena nini naguka mara tano sasa mpaka nikatupa hiyo passport kachukua igine yni uciga ni uciga tu sijui kwamba kuba inagaga kwa kompyuta sio hii agu nimetupa hata utupe wana kompyuta wanaona siku moja nikaenda nikaadikiwa barua na, na mweshimiwa kalonzo alikuwa waziri wa ndio nilipeleka kwa embassy ndio nikapata bisa ya kwanza nilikuja hapa nilikuja hapa I, i think minnesota nilikuwa nimealikwa na na mzungu huko sasa nikahubiri watu wanaaguka mpaka huyo moja akasema nitapelekwa kotini ujandiklilagkowalikuba kudoikaarikuna maka ikua mara sit mpaka kichwa nikasikia kama itaruka sababu ya hiyo jet hiyo nimeenda huko na kwa sababu sababumke wangu ni mdogo niko na mke mdogo sana nikamleta hapa akazalia mtoto hapa aitwa ni ni, si ni ni mjanja, lakini, tudi, lakini, tudi, mjanja. Nikawana, mana, ni mjanja mjanja kusoma lakini lakini lakini sasa nikaona watoto maana watu wote ni ikusomskusma nikamletea kaata mtotoharoina eh, sasa niko na mtoto mamerika yeah. so akatunaend kuangaliabisa tunampelekaga kwao raii a wasun Okay. jo 140 inasema mm -hmm. yesu akamwambia mdh ilikwabia mm -hmm. ukiamini yeah. utaona utukufu wa mungu mako 4 inasema hivi ninapenda hiyo sana mao 44 mtumishi wa bwana anapanda begu kwa ya watu yes. watu wakisikia wanakosa kuamini wanaamini kidogo shetani anakuja kuiba kutoka kwa meo ya watu watu wengine ni kama ile beg ilipandwa kwa miiba mara ikakanyagwa na watu watu wengine watu wtogie mambo ya america aongea mambo ya watu hata wede america hata wede biguni zinaongea mambo ya watu watu wengine wanapata hiyo ikapandwa ikazongwa ikakauka lakini pale 8 nasema na watu wengine ni kama begu iliyopandwa pan, kwa udongo mzuri ikasaa therathini 6 na miyamoja. kuna kunaakaunti yangu nilikuja hapa6 ago sasa nikaenda kule ikajifunga ndio imefanya nikuje sababu visa inaisha next month na ilikuwa na5 zimekaa huko miaka yote hiyo nataka siku nyingine tukikutana na wewe tusiogee okay mambo ya biguni tuogee okay mambo ya pesa ileesa huko na tukimaliza hiyo sasa sasatuoge okay abiguni maana ishara hizi zitafuatana na naa haiwezekani kabisa haiwezekani ati sisi ni wana wa mungu hapana hiyo story zako ati mwana eh, wa mungu eh, okay mtoto wa et wakwetu anaweza koza abrodi anaweza hata akitaka yako utakua miguno miguna utangoloaao apot msag sasa wana wa mungu atituko na mindi ambazo haziubi kitu hatutarajii kitu sisi wana wa mungu wiko ikosaposi watu watuige tai oo kwaa yairihokinaariitaoetaha åh a <coughs> <hapo. Na, tos> ichiaso vila ua mungu kivyojio yako icavuguliwasaa so, eh, my, my, my, my broh anaii sasa tukaenda akapeleka kasoma wake namimi nikohapo huyu huyu huyu tu hapo hapo akachukua customer ambia, hey, uy, this man of god hey. kufika niko kwa kiti nikasikia ule mama akalipa akanipa <laughs> sasa sasa akauliza nimepeleka gani k na kutamatiga ndani. Yeah. Haleluya. Yeah. Glory yake, hem yeah. sio yuo mtu la amenipa dola 100. Baba ndio anawaikana. Ndio anaikana. Jele bionike mimi? So inategemea. How do you release yeah. your word? Yeah. What are you creating? Sababu atajatumwa kule hakuna chetani. Tumemtumwa kule yuko. Watapigana na wewe na yeah. watu wa magazeti right. ikatokea my friend makapoteza kazi wakaenda ka nimenunua nikaanza nimepeleka takueaaaaatkiishida akuta ikatokeaooaywakaawakdewk nimenunuastni nikaana kujeea eperekaoijwaeoa utoka leo utiona shetani ama usikie anaogea mwabio utajua wewe utajua ujui kwa maana aliyoku menyanya umeingia mlango mbaya umeingia mlango mbaya utajua ujui inasema hivi dio marise sababu kesho nitakuwa na clash kubwa ya kupiga watu makofi na ikiwezekana like, divi na mafuta kwa sababu kuna watu raging hapa wako na madika nasema hivi katika Matthew 13 then fe... 53 inasema yule ule mti ambao baba yangu hakupanda ing'olewe yes. Yes. Yes. so kuna vitu ambazo si mungu ameweka kwako yeah. ma33 inasema hivi wakaja wakamwambia mwenye shaba tulipanda begu jana zuri na sasa tumekuta kumemea <coughs> maguu magu. S- situkangoe mbia hapana msingoe keikoraniei ginya mwisho kuna watu watakolani na watakuwa na uwezo watakua wakimba tu nyimbo zao na we unaendeleaauwekuiakama yeah. like <laughs> <laughs> hizo <laughs> aktan tui amo tulia a naturamato lia o kaia tkkamerudnasema ii atuaogeaidani okay, n i mu uligana nawunmti zinginemeaa na watu adt amawaz a kutja kwakosnanwanatbw aih mawazo yako kuma mambo kile ukikaa unaona inarudi hizo ni zile zimemea redi kwa spirit yako huwa vitu ni tatu hsiir na zile zimeland na zile zimetoka kwa familia kuna kulaniwa akananiwa na, na jacobo akamlani lubeaeesis 49 9 ndio sasa musa anamwambia ruben sasa usikufe kuna watu hapa wako na shida anaishi kwa kungangana ni america lakini anang'ang'ana is wrong in world. na kwa sababu watumishi wa mungu wako hapa tunataka tukupatie wewe wachana nasimu hiyo simu, simu achana nayo kwa sababu hii mafuta iko hapa nyini hamuna uwezo wa kuingia hapa juu kwa anga lakini kwa sababu ya hawa makuhani sasa tuko kwa dege moja tukifika hapo juu utakuwa na uwezo wa kukansu utakufugua dege dirisha dirisha utupe takataka na ufunge na useme safari iendelee. Unainua mikono yako. Uogee kwa aga yako tu. Wengine waachana nao. Uogee kwa aga yako. Mimi ni chief general of commander. Jiite majina. Jiite jina ambalo unajua ni nzuri nitoka. Nitakutumia utoko mwana unyeti odoroni comma. Yani call your own self names. I'm very rich. Call yourself names that will assemble the devil. Washa inodikoneaonosute macheo akunamungo bintine I'm a man who's ah, a É meu a A é que ha oh, ha oh, lima nafungua milango elabailivungwa na naifungua sasa lama walisema na iondoaleo kadikatina na yesu nakondolea kivo kuondolea magonjwa na kuondolea nakondolea maskiri aina okomanda epesimahevora ukamap This is your new beginning. This is a beginning. You are going somewhere. You are going somewhere. Oh, thank you, Jesus. Thank you, my father. inashuka kuna mtu inshukun atbn m anatebelewkuna mu alifungiwa niaa anafunguasassdiek imeanza naona neema inazaawika mkoro yako kwa kifua moja mkono moja inua juu nataka tuseme jina la bwana yesu maana hatujui mulango ilifungukia wapi semeni bwana yesu mwana wa mungu, mungu. ninakupenda ni Nina samehe dhambi, Nisamehe dhambi. Na, makosa yangu. na makosa yangu kwa mawazo kwa, kwa ndoto kwa, kwa majina, majina. kule ninakaa ninaka. na kule nilitoka unitakaze na leo yesu ninaka andika jina langu kwenye kitabu cha uzima wa milele yeah. na unibagina mikono yako miwili juu we uliyenitoa kwa mkokoteni mwone huyu mama mwone huyu mzee na huyu kijana na huyu mtumishi wako usipite nyumba yake bwana kuaansia leo na kufunika na damu ya yesu na kuregeshea baraka zako Amen. na kuondolea laana yote hautalaaniwa tena sasa weye ni mti mkubwa in the name of he sus chris mdisivameraakunao