Hello guys. welcome hywamboikahigamangobaenna uh, leo mr mango had a, had a very topic mm -hmm. alikuwa ameuliza kama kamanaitwaj mnaitwa ji wavulana ama ijmeno sif man hould have aiay kwa nyumba yes. like, akama yeah. dom kama vile mtu anekanga do kwa nyumba sindio yeah. so kwena aiay hiyo eh, ni piamaniliona mahalia <coughs> Eh, sinianzipia eh, ni mi nikuuliza hivyo eh, ukienda kwa boi upate ako na kwake boi mwenye nina kama konasinitasi mtu ananifikiria okay, pia ni gani uh -oh. awezikuwa amebae inaitwa nini aal namiainatumianga l eh, kwani amechizi saatajua je pengine alinunua t tajni kuulizakoni nachaguanga en utapata hey. kwaka na ubayakaa <laughs> yeah. uh, uh, yeah. mtu ni chali yako anafaa kujua unatumia sioma ukikuja uh, ni kupee ikwe nasiwe nilikuwa nimepea unadu nii so, sa, sa, si, ni uh, like. si, ni na sasa juu nilisaidia mtu sanafaantuehizo zingine sinafaa takwa nyumbaa kusaidiankutembeeang n asemace nakuje akuonanami siweiao anakuja kulala kwako kwa kwa kama sidini yakounajua okay, ia inaweza kuwa ulisaidia <laughs> mtu mwenye alikuwamahali Uh, kumpeaa uh -huh. so, akakuja kulala kaanza kunyeshaakieha okay. e, unafaa kukua na amado kwa nyumba tuanziakum eh, nezasemanafaaukuwa na ndio eh, ni avoid kama zenye umesema ati sijui chenye unatumiangaba uziache Like, baataka umakam kunitembelea penginee umebae ikose kuishasi ukiacha mi ntafanya ninito mwingine akikuja na amelemewa mi ntadu <laughs> <laughs> okay, uh, mi sioni kama kuna uba yakuwa na a kwa nyumba yako yeah. but pia nitakuwa naniakinanani ao wanakujanga kutembea but kama ni fe yangu mi nika dimi yako ni mi umeekea Uh, unaweza iacha si kitu ita l kwanza kukan hey, kulikuwa na hizo ni vitu aziita li tumanenda zile vitu naeza hati nikikaa hivi nikumbuke kitu ya kwanza ni vigumu so unaweza kuja uache nami ni sahau ni sahau kulikuwa na kitu kama hiyomikaami e, ka, ka ndo na, najiambia Okay, saa mi nikijiambia mi ndo yeah. dimi yakonea yeah. <laughs> kuacha hwe najua ndazipata umezificha na uko sijui karibu ziweke ndani ya kiatu na uko chini ya kitanda yes, ah, unafanya usikue namwewemimi like ni i yako ukikuja kana kujanga kwa nyumba yangu eh, bukkmindo e, e, ka sasa like, kama mindo ninajidanganyami nikuja nikua najileta kichinjio unanirarua unanikunana lakini <laughs> nikinyesha siwezi kuja kwakonaku <laughs> okay, <laughs> yeah, yeah. <laughs> yeah. ia tulikuwa tunasema yeah. kama ni typ yangu yeah. as in, kama ni fe yangu sorry, yeah. Yeah. ni sawa ukiwa na hizo pa sawa yeah. na weukasema hatujaoana so kwaniimi nilete ni stk iwakomae okay, si okay, hata ilikuwa ukizi stock, mm. si onaikuziacha uko, entretu, uko, uko. Eh. we ni dim yangu we si bibi yangu mm. so eh, nikileta mdu mwingine mm. hari <laughs> kitu ime tu nikaendaasawe pia uu na akiona huko atajua mi ni m na nimeatajua huko nadm si we ni m atajua tu nata kumdishi o jamani ndio mwana mi nasema wanaume wafai kuweka kwa mtomnafaa kuwa nazo kwa. za mademuwenu sindio mnataka tu kutua sa siku hizi tuliacha kuvaa suruali ya kumaeito sa afadhali tuache hizosuuai na mtu mingine akikujaai sa sindo maana tuliacha kuvaa ngoza unavaa ngoza inasaidiaji shikiiaioii vitu ianumali yangu ukifunzo kuvaa b ngoha inazuia nini ama inashikilia nini well, the ju hakuna vitu zinaingia huko na pia sasa utavaaje yeah. yeah. na unangosasa skia haya hizo nimesema a yeah. ni za kuaeto vizuri sas ikaa nanyesha itabidi ununue suruari mojapia m hiyo ngoza ndo tua kama ni hivo hey na kwani unanidinya buri sasa nikuulizeunajua hiyo si kulipiangoja <coughs> ah, mi nikikuja nikuoshe <coughs> <coughs> <mi> viombo <coughs> <coughs> nikufulie <coughs> nikuklinie nyumba alafu nidishi simi nikaa mindonakulipa hata ikama ku nikaa kubae hiyo ngoza na uzangu vizuri sasahatutumiisasa tutatumia mpon na cups. kazi yako ni ku store hizo vitu juu tuliacha kuvaa ngoza s so tutatumia tmpon na cups. u tukiongelea stori za mryo na nini e, kuswalia aao watu wakubwa nadhani nani anafaa kufunz kufunzana stori ya nawezaitaanawezaita ni, ni nini unafaa kufunza na babako mamako ama yu, nafaa kuwa kazi ya mwalimu You, mimi naona so unaenda mnapea a kwani ny m si unafunzwa na una wazazi wote wawili baba na mama uwe msichana wako zi mtoto wako msichana hu utamfunza umfunzangimfunanma si nikonaehauna eh. mton awatoto wake bsas ah, unachekimsichanakamkona like yeah. okay. msichana unamfunzanamfunzahiyo yeah, ni kazi ya babake kumfunza hiyo ni kazi ya mzazi wake e hey. so, sasa sisi tumewaletea tumewa mzigo juu ya kuleta kwenu hey, shida ya kuweka ad kwako ni gani hebu ni ambie ndo nieoin yakooaa iauwako anakua kufanya ni amwsiwezi ea mtu nyumbaaiile nyumba ikona <laughs> Si, unajuahiyo hey, mi kuweka kuocha kwa nyumba hiyo mm. ni ngumu wow. shida ya kuweka ni ganiunajua so, pia tutaachanna penginei si, tukiachana nachukuama unani iisutuebtukiachana mienda hizo zingine zinainheritiwa na mwingine uu mwinginesominata shida ni gani wewe shida ni gani kuweka bai kwako ama unaogopa uu asikuje kwako azipate <coughs> azipatesasa ah. hadi eh, kwa bag nafaa kubeba ondoses sininabeba omi nabebai pia wewe tuna nini natumia dom e, naka utaki unasema kuna watu wengine nafaa kukuwa na kondompya mimi like kwa nyumba stock mm -hmm. na kwa bag e, juniko nazo speaking because i have them yeah. yes i have them do you want themrryin uh, around oibweni yeah, okay. any uh, uh, unapea kila mtu tunaangalia vitu mosana uwezi <laughs> okay, kwa unatumiabhi alafu nisimamishe ziwe bai viatu <laughs> tu <viyatu> kwanza i gai inaklasi ndio kama una gari yu ka aa so yua a kf o najua amii ike oe w ysa yeah. <laughs> <Women. Okay. laughs> umeleta storia kondotaki ni jue kwa nini unakataa padmimi uh... <laughs> <laughs> uh, tulikuwa storia <laughs> ani uzitaki kwa nyumba ata kwenye taifanya hivi eh. boys wako akikam kwako kwani atachokora nguo zako like atagoeti ou kamaili d moja i like, kuneka vitu zangu ama vitu kama hizo ti unaziweka hapo tu akifungua mlangoi naka unaishi kwasijui uh, <coughs> okay. yeah, kuna unaezaziweka oo okay, unajua uh, hii oneaio mimi silikuwa nimeiona pale na motha s70 of wale wasiwenye walichangia ka o hose popl who ae ei that iyo ati maboi wanafaa kuwa napas kwa nyumba ni madem oi yao ilikuwa those guys andiyo maim ds anasema kuna niliona alisema mi huyo ni ule boi mwenyee nampiganga simu namwambia oh, tunaenda kwake tunalia tunalia tunalia alafu namuwacha alafu naz yna i bado ndo bado mnaona men mkiona mn such wanawekai kwa nyumba mnasema ni weak usinik y wi women but sasa so, yes. ilikuwa tu like generaly opinioni yangu ya mi inaona ni vizuri m yeah. mkwe mkiniekia anaaniaw mkwe mkiniekia eh? <laughs> eh. mkini pa im tring to use um, etmke mkiniekeasi vibayab unaja kona kwa nyumbaaouheiaudnakuambia hivyo venye unasema ni mimi unaniambiaaa wewe ukienda kuongea na mabisti wakkachanaatachannawaaaunakuwaje wa yeah, na kwa nyumba nawe ni mwanaumemi alasijio mi, ala yeah. yeah. mi nikikupata na hey, utanioaanaoeaoi no, okay. ni we umsee akona mtu akoina See, with... ndo manaadi yako nai na hazifichiik amezis ha o ninasema mi sijawa mtu lazimasa niende kwake ni achange bosa zangu hataunaenda kwa dem kudu? haanyiwatu e e mnaendaga kwa mademu like nyumba hulipi mimesema nimesema kulala mi sijasema hata kama unaenda kufanya nini nyumba, e, nyumba ya dem wewe kama boy unaenda kwa nyumba y ya ya basi yaoni nyumba yangu na sii yake mi sijamua mi nauliza we unaenda kwake kudu Mm -hmm. ukiongeayaisema <laughs> <laughs> mm. uko nazo kwa nyumba asi mwenyee nalipanga naewenye si e, kama unanunuanga hi kwa hiyo nyumba he kama unalipanga r kuja kama una bain gas we masaa yako jugas ni dakika mbili i kubebae unafanyanga nini itabii upatane kwakoso nyewe mnataka tu awna unataka ukienda okay, huko okay, nikaa nika umeitiwa meci awe naunataka kwenda kuza hiyo hii okay. ni geme ya asenali na maaniu manu tuko ho asenali wako awe man tufai kuenda arsenali kuenda kuambia wenye wataishi ukuja uniambia sifai kuwa natinafaa kuekea anani awe machumesadbakaana nalipanga hiyo na kufanyanga shopping, ndio nafaa kkulia huko lakini kwangu unaweza kukula bure unawezajileta ujihata kazi kufanyangi kitu kuja tu nikudishi juuni kwangu eh, eh. <sighs> kwako siunanitumia feanikujanakukula e, nau unanibaia ama unipikie kufanya nini na hulipi rent si mtu oyote ana nini anadhinywa juu ya pesa ama, yeah, yeah. ama chakula ma so, mimi iendi well, uh, so, si kusimama <laughs> kwa barabaraadosikatai so, so, yeah. sindio so, E, kila mtu wacha mtuwate nikuambia ni vle ujenja yako ndo inakutwa kwa unaona sasa kama we unakuja kusimama hapa kwa rodi kutega it means unatega kua unangojea mtu amalize kubeba mzigo soko akuje kutege sawa mi nikienda y nikienda inaita jc nataka walevimau waleviwa huko bench wa keg waniteke huyo mtu akiniteka hata nibaia glas moja ama kijag ya keg aniteke aende anigeuze anigeuze bs nikijita hapa nijipeleke cemiski nimedres vizuri mhoin tis kidogo omaf kidogo tu naunaona ileenye unataka kuona Unaonjosh. zaidi yes. alafu baba yako guka yako ambaye ameuza shamba jana akuja anisalimie mi nasalimika na namwambia napenda kitambi chako na tena namwambia hata Aya, sasa huyo akiniteka mm huyo -hmm. oh. ni mtwata ni pedha ukumi ama kama si mjanja na kula pesa yake yote ya hiyo shamba Aya, mwizi ni mwizi hata ukiniibiaensilmia ieilikuwa nimekataa mingoiima ilisemai vil kuna, kuna a grade. na grade ingine sijui yeah, ni gani ni kama 4ni m 4 t t avlnamnafunzwa sindio zote mnafunzwa ei wewe vleutashika na vlentashika ni tofauti w ukipata yako safi minipate yangu safi tutasema sisi wawilisisii wawili i aini mimi kidogo kaodo mbadala <laughs> Eh, kuna sasa hebu niambie sinajuabench <laughs> yeah. yeah, eh, sinaonanga utotuchokora ta uko bench saunawezaenda kuteka mtu ukoalafu si. si, at vatut ame ambio mtu pesa ya jaga na kujenga unanunua adresi na hotr kidogo tumtu mwingine Hey. wakikuweanabhuu mwingine akitaka kukubaia a mwingine akitaka kukubaia jag na tre ni hiyo do mpaka jimi dorie kidogo hey, tafuta mtu asubaru akikupeleka naivasha unamwidia akikumlika sure una, una ewo na, hey. na subaruga zenginea nasana waudi bswe unaelewa hi game kumbiiikuambia <laughs> ohoaawando awaelewia akuna mtuo nitani yakousikua kwa mtu nleseye ye, yeah. ana kwambia <clears throat> Wait, but, tunaanza unapea, unapea, unapea lazima ukuedemia mtu ngoja lazima ukuedemia mtu okay. ndo alafu but okay. be so, alafupmamtu eh, ni, ni wako mkiwa nayeye Just Nita, yako, yeah, dance, ni tani yako ba gari ya kwenu ikifika we unashukia steji yako like dondokaalineambia ukipata, ukipata dem na na yeye mwaka ya kwanza funga bao moja yako safi mwaka ya pili funga ingine safi mwaka ya tatu wakilisha ingine safi I in ukiwezafuna ingine safi akiwa na watoto wanne atapataiekwenda kutafutanamunmi mtu akiniambia tiioemyy aeyoumsakwanini unanitishia maishaapia uombo eh. to be the zzz kwani unanipa mmbazz si sahanaafau nikuambia mia mimi nataka mtowei sasa ninakupea mimba eewe ndio nimeemytmamkama umeni harusi yako I think it doesn't mean like a like, But at least let my parents and your parents know we are together. Both our parents like you uh, people know we are together but they don't know like our shit. But they know we are together. You get you get what I mean? Not being public as a uh, not displaying us. Watu wana, bora tu, ah, tu umeelewa e, hiyo yeah. ni sawa mime. but bt likuademiako alafu wanze kunitishia maisha ti sasa bebu umembao we mwagili yo kitu maji Zee. chukua una, un, take your chukao eh? shike hiyo deki piga ngumi yes mimi in fact, nafaa nikiona skuna mimba nikuwa hey, nione sasa hapa kenye imefikia itabidi sasa niwajibike imebakisha hey. mzi kadhaa nikuambia sasa juaniukue bibiyangulakinissanajua <laughs> pia mademnaskiangaati mademunapatanga mimba ya mwenye wanataka wacha nikwambie ati memba ya mtu uh, unataka mi nikiona bebi dadi wako aw bebi mama wako that you raise your Usini raise your na bebi dadi wako kua ni mtakubeba mizigo huyo mtu unakulia kuagiza huyo ndo huyo <laughs> yako naukupata bo ulikua unataa kazi watu wakukulania kuagiza amko mnatakaboke uh -uh. basi mm -hmm. made ile mimba ya mtu mwenye wanatakanaezakua yeah, wan, cha kusema tu pia inakuanga zako unakuwa ume napiga unapiga mahesabu zako unaona mimi nikibaki kibaki na mwanaume Yeah, naweza pengine nini ama anaweza ka fit niniskuhizi yes, mmekoa janja manaekea mama zenu kikaribu niende kwa iyo stohaibyaiwanaongiachna hiyohaialio k rfhat hakuna hati mtu watiju nimekuja umekuwa bibii yangu t huthin kona ret ya kusi kila kitu yenye nimewaka hata bifore tujione na weyetukuja tu igae na katikati mkona mazenye munalemewa kujiesasa uf kuwanfaajuu pia ksa okay, so unaeek saa nikuwe na tukuwe ni, <laughs> ni polamariama sasa ati ukuwe ni bibi mmoja na kona mabonasijuu wangapi e, kan <laughs> namimi nimelipa dawari basi unafaa nirudishiwe ya dawari yangu endekwambona uh -huh. samataakula dawari a watu wawili kitu yako ni yetu yangu ni yangunashiana <laughs> so, nikisemaa But mbona sauksoha ati kitu yangu ni yako na yako sietu nasisi si. wote kwani huotai kama ni familia situnaw ndio familia yetu ikue bete saa so, mbona mimi napu100yo yako, yako, ni yakouaut8 a m20 Una, hey, unajua vile unanirarua unanizungusha tu vl unatakanalipia kukukula so, na nimekuoa kwanini biashara tunasuhiilakinikaributu lakini mi na blive ni 55 hakuna naninakuja chenye utapata tukiwa na nawewe tangu you make it hiyo ndio yako si kuendetota kwa chene nyumewak 4 so ato mi mtuka hakim nisi ana kuinspi nini na una pesa si ana ni inspi juu nta nitaplan utaku usha sahau vitungabiki amewaongelesha mski <laughs> na iawsihuongea ukweli ni venyemseiangituko ina soietyaa ndio ma sasa kwanii menyenimesemaa <laughs> ndo sasi e, unaonaa e, tumetoka, tumetoka mbali hiiyt ilikuwa yaa tukienda tukienda kwa wana e. sai tukotuko hiyo bado inatuenye tulianzia na nikasema aa wenye onekana ni ah. yes. eh, oh, nilikuwa nimesahu kuambia aki mtu mwenye bebi dadi wako ama bebi mama wako huyo ndo ty yako akea kwanza kama kwa na bebi mama ana matako usikuja kuniambia unapenda mademu mademakonamata <laughs> okay ganicho nikwambie wanaume mnanikula kichwa mistake. kudinya mtu ningojahapana eh, batuli mdinya ama uh, ni mambo ya yesukudinya mtu si kunifunga unifunga ulimwaga ndani ukasikia fiti pengine pia pengine uliniambia niuarazaowe kwa nini unanidishirsijuu uliniambia ndo maana akisa anawambia nini usikue mimi kamawe ukishaniambia mame okay, hata ukinidishi saahii siwezipata we ndo umenipea sasa mimi, mimi... mimi, mimi saa nimekuwajepiuni na we ulishausasamimi nitabishana nawe na mwili ni yako oh, ukishaniambia exactly. mimi oh, yeah. yeah, na we umenipea wanzanbuatulikuwa tumepanga kufanya nini sikudishiana satunapanga kudssiwe umemwaga ndani kwani tunadishiana alafu tutemane Si, Zii, we una nidishi wit kama utaki ni kwe bebi mama mi ndo tp yako kama ulimwaga ndani wacha asea mwanaume kama ataki bon ata withdr hadi before aanze ku like hata jak of juu yako liajafika like, hiyo point ikikaribiaeme like, okay. no, a noametajakonnilikuwa naukaenda hiv ukakua mtamsamank akiwa naume nifungulieni mlango mwanaume mwana ata kimimba ngoja mwanaume ata kimimba ata k umekunywa p kama amemwaga ndani ata amejak o atasinato zana atatumiadom Si wenginewanasemangaaikuanaaweni we, we, we, we si we, we, we we, marangapi mesikiatmtu anasemaikua ikuehivomielmeambia koitiuunaunaweza si kua na enunamsichanaje ini mimba tunaongea kuhusu mimbaiyo so no ndi Yes, i right, no nini shida ni gani shida you, dead, ulimwaga ndani na ulijua ulimwaga ndani na ukupeana doya pias e, si, alifu... ba, ukipea mtu doya pi nivo huyo acannae eh kama akukunywae ee, uko na right ya kuruka kwa sababu we ulikuwa ume but umejiet way hiyo ni type yako ile type unakulianga kuagiza hiyo ndo tamu juu ni tipe yako hizi zingine mapieza huku kwa rodi kutuonyesha hsish akonait ai na bebi ma mama wako ni mweusi ihii an n nani mweusi stupime bana ah, tunajua ukuinje ni pie, lakini kwa grakitu <sighs> yes. nimeficha kitu staki ni, vitu wesi hatavitu navichanga ni nini sri vitu um, taki watu wajue ivitu zako sikatai unaweza kuwa ukizificha ni jue ukothem pengine zilikuwa a ama nikiiendamamrama n ikitmpesaaa ukificha mpesa balan yakopengine ni ukoukiwa na, uko? uko, na dou na, do, yeah. na umeficha u, utaki tuone yeah. so haukooman pengine ukojuu hujafika ile point ulikuwa unataka so hmm. unaonaso unaficha pia mi unanificha juu sjuusi si kind of <laughs> ndio pengine iku ikue hivo wewe ndo umejiweka pengine ka weke na yenye misitoa ezakuwa hivo manaume mnajiteteanga sana na vitu lakii Mina, story type, club, mtu ni naamini hakuna storiatinatyni unawezaenda l mtu wakuwa ni wako npatyakoni wote mwlikuama sawa so ukipata kaswende yes, you... <laughs> njwanga yako ikioza si nilikupya stori mtu walikatwa ted ya kuhi piakmnaeabeba kama babako akona pesa unamdhsimina ulawani uwezi tem ya kuchi hapa hey, hey, hey, ku, <laughs> si ni biashara we, hey, apa, apa tukob aunanidishi tu jumenional fupi na unaezainua na sina ngoza qwiki mbiumbiu umwage ndani uke w unanidishi kwa nini ndo umwage mi nadishi buda yako juahio pesa yako yana hey. <laughs> <sexy> <laughs> nikae sindio na bado ntadishiwa <laughs> na guka yako kaoao aaio doioun ike awy ami sounding like ahotosombabawababa hey. so, hey, wababa ana fiani lakini ni sawasawa unakuliwa unajua hey. kwanza uzuri ni atimi inajua sheflife uh, wachanita t sheflif ya yeah, madim ko street sihio semasman E, nindo, najua mko mnakimbisha usitoke kwaetaraka kuna maalitafiokue uiatunakula si uka yangu u unaona bado yake bado iko hey. so eh, mi siwezi na, na wewe wewe ni umkule vuka yangu na mimi siutazaa pia Kwani, ami ntafanya uwezifanya hivoni pesa kukaa fiti kama gogako amababako ananipea yako ni ninini, ninini? <laughs> kwani mi unataka nina wewego <laughs> ntane agle na wewe yeah. makanga yeah. Yeah. Eh? Yeah. mwenye unapata salu ya pach dail utaniletea uta vitu nataka lini untaka nile naena niko naooi ya kukaa na baba yako ni jijenge tena yeah. nitale The... na wewe alafu ukipata do, type yako <laughs> si, so uh, mi nasa ku advice ende for the shorter roat because eh, you are fighting against your time na tukicompere hata umesema if we compere times zetu shaflavietu see the same so e eh, unamimi sina harakanaweza kula genero zako kadhaa zakosaahii nikimaliza kupeana kuci tunaingia nyuma kila mal <laughs> hey. hey, si karibu zototebihhukundauku ingiwani kituitaslakiniakuambiandio unaunafanya hivo mi nataka kuambia kitu kama, yeah. kama nanii malaya katika ubora wake bado ini yake jasag iko hivi snamjaunamjua ba mimin lazima tuishi poa nike nk ni niniikitu yaneani mimi na geneon zako zingine kadhaa unajitetea ju unajua sahii yeah. bedhi wanaumeanashinda mkisema oh, ah, tulishachana na nyinyi sahizi hatutaki sikuna mashoga kwenye wana bado hawajatoka wa kwa closet, watajifanya na sisistaywenyu wanuna gonda nihnish inikundio nifurahisha musichana sami nianza kubeba bagi hivi atindonifurahisha msichana ndio ni mdishi samimi yes, uh, nianza kujipodoa ndio ni kunaweza kaa msupai thee mkana atthis context yalasio yeah, zilh iyo hey, ninii unasema nig ifin so iyosanistoigani unanza sasaoe wetendele sancapia basi asanteni sana kwa kutusikiza again omo no, isen to, oh. to us again tomorrow with my dear friend bst bst menguy youve been with me omboikahiga yes amimbogua ekee mengo mango mango his heart his single yea thank you <laughs>