na kwingineko tangu kuzinduliwa kwa hazina ya fedha ya vijana na ile ya kinamama vijana wengi pamoja na kinamama wameweza kunufaika kutokana na hazina hizo mbili ambazo zimewasaidia kujikuza na kujiendeleza kimaisha mwanahabari wetu marion mwange anaangazia kikamilifu kaunti ya bungoma ni miongoni mwa zile ambazo mamia ya vijana na akinamama wamenufaika na hazina hizo huku baadhi ya wale ambao wamenufaika wakipongeza serikali kwa hatua hiyo ildachen ni mwenyekiti wa kikundi cha super victorius mjini bungoma bongomaya kwanza tulipewa loan ya5000 tulikuwa na ya projekt yabrkln wakati tulimalizana nayo tulilipa vizuri tukamaliza tukapatiwa loan nyingine tukapatiwa loan ya 00 tukawa na niniya ornament hii kutengeneza ushanga tuna maket tukiuza tukalipa hiyo loan vizuri tukamaliza tukapewa 400 000. pewa hiyo 4 h pia tukaweka kwa project tulinunua moto hiyo moto tukapea mtu alikuwa natuendeshana anatuletea pesa na daily bases of let youth enterprise imeweza kutupatia 500 0 kama kikundi na youth enterprise fund imetuinua kwa sababu mahali tulianzia sio penye tuko at least imetuinua na imetumpawa kama naye mwenzake wa women group akisema kuwa maisha yao yamebadilika pakubwa kupitia hazina hizo imetusaidia sana ni mzuri serikali ilileta kitu nzuri ya kuinua wa mama lad mutanda msimamizi wa hazina ya vijana kaunti ya bungoma anaarifu kuwa kufikia sasa zaidi ya vikundi mia moja vya vijana mwaka huu vimeweza kunufaika hukuu milioni arobaini zikitarajiwa kunufaisha vijana zaidi tumepatiana vikundi mia moja hamsini na hao ni vijana uh, kama namba ya elfu moja mia tano tumeweza pia kupatiana vijana wa kibinafsi wenye wanafanya biashara na vijana wenye tunapatiana pesa bat hawana maarifa ama ufundi wa kuendesha zile biashara unajua ni wengi wanalalamika kwamba hawana pesa ya kufanya biashara bat sisi tuko na pesa kama hii mwaka niko na shilingi milioni arobaine ambazo naweza upatiana uh, vijana kwa hii kaunti mzima ili waweze kufanya biashara akiongezea kuwa wengi wa vijana hawana ufahamu wa hazina hiyo suala linalopelekea vijana wachache kujitokeza ili wapate fedha hizo so hapo ndio pia kunakuwa na shida kwa kulipa inakuwa ni shida na tukiwa na pesa zetu ikiwa ni kwamba hii ni pesa zile tunasema ni revolving zinasema lazima waweze kulipa kwanza ndio tuweze kupatiana wengine kauli ambayo imeungwa mkono naye mwenyekiti wa muungano wa wafanyabiashara kaunti ya bongoma jon ax wafula vijana wetu pamoja na wamama hawana hawajui uh, mali wanaenda kuchukulia hizi pesa uh, wengine ambao wako na hiyo information wako selfish hawaambii wenzao kwa mfano tuko na youth council. youth yun inatakana ihakikisha ya, ya kwamba wenzao wote wamefaidika na hizi f oweve e the wenye wanapata hizo pesa pia wanaona kwamba hizo pesa sasa ni mambo yao wanasema hizi pesa ni za serikali nizakukuliwa tu hata asilikusonaye msimamizi wa hazina ya mama eneo bunge la kandui moses simiu wakikariri kuwa fedha nyingi hukosa kurejeshwa na wale ambao wanazipokea Tupatia pesa kurudisha sisi wenyewe ndio tunapeana tena ndio tunatafuta sasa zingine haileti sura mzuri ile sana tumedispas tumedispas kwa over almost sananimekuwa wako mwandalizi na msimulizi wa makala haya kutoka kaunti ya bungoma marion mwange asante sana marion kwa makala hayo na tukiangazia taarifa nyingine tofauti ni kuwa