msafara wa kwanza unaoelekea kijiji cha msondo kelele na fileo mbona mapema roslina msichana mrembo anarudi nyumbani akiwa ndani ya geneza juu ya gari yani alitoka kwa furaha kijijini leo anarudi akiwa haongei wala haoni anapopelekwa ni kama hajui kwao alieagwa kwa furaha leo anapokelewa kwa majonzi na machozi anashukishwa kwenye gari watoto na wakubwa wanalia anawekwa kwenye chandarua chake peke yake roslina siamini uliwahi kusoma shule moja tukashirikiana mitheli ya mchi na kinu mie nilimfundisha kiswahili yeye akanifundisha hesabu ila uhusiano wetu ulivyofia pale nilipokosa alama za kwenda chuo kikuu yeye alifanikiwa kuingia chuo cha wengi university of nairobi kusomea ualimu mie nikaamua kujiunga na chuo cha kmc kusomea wanahabari si uongo nilimpenda roslina ila yeye hakuwa tayari kuhusiana na mwanaume aliyemzidi akili ya vitabuni siamini naumia sana kuiona picha ya roslina juu ya jeneza hati mwisho wa siku urembo huo unaishia ardhini futi 6 chini ya mchanga japo hakunipenda nachukia kufahamu kuwa ndani ya jeneza amevishwa vazi la bibi arosi kabla ya kuiona harusi yake ya ndoa mchumba wake aliyemuua alitoweka hajapatikana ila ninamsihi mahali popote alipo afahamu kuwa damu ya roslina inamuwinda mahali popote alipo na nasema kwamba alaaniwe aliyemtendea unyama roslina mwiba mjini mazishi kijijini hu mwiba uliomdunga roslina mjini ni upi mbona ulimdunga kifo chake kilisababishwa na nini ni kipi chanzo cha kifo chake je wazazi wake rafiki zake aliyewaacha pale kijijini wanasemaje usikose sehemu ya pili episode pilieis katika simulizi hii jina langu ni levis jilani