b bhelen adhyambo ambaye ni mgombea binafsi katika kiti hicho cha mwakilishi wa wanawake katika kaunti hii ya migori aliyasema haya katika mahojiano yake na kituo chetu asubuhi ya leo b helen aliwataka wapinzani wake wa kisiasa kukosa kumuhusisha na siasa za gavana obado akisema ya kwamba haelewi ni kwa nini anahusishwa na kulaumiwa kwa sababu ya mtu mwingine ambaye pia ana msimamo wake wa kisiasa tofauti na yake aliwataka wakazi wa kaunti hii wamtazame kama mwaniaji yeyote anayeuza sera zake kwa wananchi na wala sio kama bibi wa governor obado I'm one of the aspirants women rep migori county i just want to tell the people of migori that i stand as an independent candidate and i don't want anybody to associate me with the governor because he had done his part heis the first governor migori that one will remain but as for me i am standing here as helen adhiamb who wants to be the women rep of migori county B. Helen pia aliahidi kuifufua mradi wake wa ufugaji kuku kwa wakina mama iliyofahamika kama kuku ni pesa anayosema ilibadilisha maisha ya watu wengi ikiwa atapewa fursa ya kuikalia kiti hicho cha wakilishi wa wakina mama i i i i had a project which is kuku ni pesa and and did not what I intended to to do and I'm asking the of migori that if given an opportunity in this seat, I know I'm going to deliver kinamamab ayambo anatarajiwa kukabiliana na wagombea wengine katika kiti hicho wakiwemo mgombea wa kibinafsi fatuma mohamed denita gati wa odm na lilia na kugwa wa jubilii nikiripotia kbc radio taifa kutoka kaunti ya migori mimi ni philip miawa