migori county has been hit by political tamwill every five years as the nation goes for elections however based on views of the residence of this county especially the business people we spoke to they expect to see non-violent campaigns compared to previous elections polycapuhiambo is a business man in the county and says he hopes for peace during the campaigns and even after the election tunatarajia kwenda kuenda tikochakuuzi mkuu wa 2022 so uh, a lot of activities zitakuwa zinafanyika hapa chini kwa ground na cina atahusishwa sana sana sasa tunatarajia uchaguzi utakuwa ule wa amani isikuwe kama ule tulioshuudia hapo mwaka wa elfumbili kui nasaba ambapo watu walipoteza maisha na gasia pia zilitokea baada ya uchaguzi tunatarajia uchaguzi huu ukwe wa amani ndio ni posa watu waendelee na maisha yao uchaguzi huja na unaenda lakini maisha inaendelea it is a echoed by another business woman Masirobi from Hispania, who says they do not expect to close their businesses again because of political violence na, mtazamo wetu kwa mwaka ujao ambao ni mwaka elub2b ni mwaka ambao tunaenda kushuhudia uchaguzi mkuu na ni matumaini yangu ya kwamba uchaguzi huu unaenda kuwa ni wa amani na ambao utaleta faraja kwa wakenya wote kwa jumla ukizingatia pia hapa migori kwa kweli migori ni eneo ambalo mara nyingi wakati wa uchaguzi mkuu tunashuhudianga fujo nyingi sana na hizo fujo huwa zinatuathiri kibiashara na kiuchumi na hata namna na jinsi ambavyo so ni matumaini yangu ya kwamba uchaguzi utakuwa ni wa amani na siasa zinaenda kuwa za amani na hatutashuhudia fujo zozote ili tuweze kuishi kwa amani these are the expectations of business community in the county as the world enters the year 20022 reporting for kbc english service from migori county I'm philip miawa