fupi hapa namwona pia na anaitwa na masikuto anasema jonsolebunga mgeilncli kutoka hapa na nairobi west mii naonelea kwamba ni vijana wamekaa mbali na wazee katika jamii asante sana masikuto kwa ujumbe wakomskilizaji usije ukasahau unasikiliza tamasha tamaduni y awamu ya kwanza hii <tipa> naona pia ujumbe wake elia kiramana anasema nakupata vizurii mi naonelea uh, wazee wa kongwe ndio hawana muda na vijana manake mara nyingi unaopata hawataki kuongea nao ama hawana muda wa kukaa nao kupiga suri uh, ni ujumbe wake elia kiramana hapo anasema anasema wazee sikuhizi aawana muda, muda na vijana hivyo basi mara nyingi anasema wana, mara nyingi wazee wanakwenda kuburirika pale na wazee wenzao yes, river... naona pia ujumbe wake sharonutino anasema debunge ya mgetilod cliar fuatanyayo ndi mtaa e, mi na waliolaumu sana vijana hivyo tu ndivyo aliyosema e hey, sharonutno fuatanyayo unashukuru sana kwa ujumbe wako anasema ye analaumu sana vijana vijana kwa nini mi kwa upande wangu mtazamo wangu kwamba vijana mara nyingi hatu, uh, tunajifanya hatuna ule mda wakenda kukaa chini na upiga uzo nawazee wwongwe bila usaau kwamba hawa wazee ndio chanzo cha maisha mema ufahamu wai mambo liua natatuliwa ktamaduni e, alafu pia vijana wengi hawana ile ari ya kufahamu tamaduni utakapokuwa umefahamu jamii yako wewe mfan e tamaduni mama alikuwa nafaa kukaa vipi mwana dada alikuwa nafaa kuji kujilea vipi katika jamii mwanaume jukumu zake zilikuwa zipi hakuna shule itakayokufunza ijapokuwa hapo kwa hawa wazee akina babu wazee wakongwe kinababa pal azima kwa undani ji mbo fulani lia nafanwa kwa nini ukifanya makosa haya myo yalikuwa matokeo yake hakun mai pengine hata lini unawezapataukifatilia kwenye mitandao yote ile ambayo unaweza lakini ambyw pata ukweli mara nyingi ukweli wa tamaduni upo ka wale wazee wa kongwe ambao wamepitia ngazi zile zote za kitamaduni katika jamii hiv bas uoii tunapowakaribia wazee wa kongwe katika jamii inatusaidia sana tuweze kufahamu mambo ambayo yamefichika ambayo sisi ut uh, n Ni kekali ke baba anaweza akakwambia ilikuwa inafanywa hivi na hivi mwanadada ukiwa umeoleka unafaa kukaa vipi kuhusiana vipi na, bua, na baba ya kijana wako unafaa kuhusiana vipi na mama ya kijbwanako hivyo basi ni wazee pekee ndiyo tunafaa kukaa nao zaidi hata kuliko jinsi tunavyotumia mitandao yetu ya kijamii japokuwa imekuja kurahisisha mambo lakini kuna baadhi ya mambo lazima uyaitai unayhitaji katika maisha yako maanake kizazi cha leo kitaondoka nawe utakuwa mkongwe utakuwa ukielezea nini vizazi vijavyo msikilizaji tafakari hayo hizo ni baadhi ya ujumbe fupi ambazo unaendelea kuzipata hapa ndani ya 9266 kipindi ni tamasha tamaduni naoda kila siku ni jonson lebunge hapa sasa hivi saa tau dakika ni47 hadi saa 6 nitakuwa hapa kukopi aburudani el 12 na pia tufahamishane siku zote mwachambila ni mtumwa tamaduni ndo kitambulishwa cha jamii kupitia nyimbo zetu lugha zetu na hata mavazi ya kiafrika usentez wako wa nyumbani kufahamu mila na tamaduni zetu kuanzia saa tatu hadi saa sita usikutamasha <tabu> ta, ta, ta, tamaduni mila zetu, <tabu> Upon your net I to