mogo richard alipokuwa na miaka 6 nyanya yake alifariki baada ya kuangukiwa na mkanjo alipokuwa akichanja wakati wa mazishi salimu aliyekuwa akisomea taaluma ya walimu alihudhuria mazishi mazishiulikuwa wakati wa huzuni kumuona richard na mama yake wakiomboleza aliwaonea huruma hasa alipoangalia mandhari ya maisha yao katika kijiji chao kwa kweli ilikuwa inahuzunisha sikusikitika kwa kumpoteza mama yake tu bali pia maisha yaliyowasakama kwanza aliacha masomo pili alikuwa ameolewa ndoa ya pili tatu afya yake ilikuwa imedorora baada ya nyenyi yake richard kuzikwa salimu alimwendea richard pale alipokuwa na kumpatia shilingi im kama njia ya kumwambia pole ila mamake alipoona hili alijawa na ghadhabu mama kutaka nichukue pesa ninpona salimu sijui kwa nini alinipokea nirudisha pesa ili mbele za watu wengi sana richad alishangaa mbona arudishiwe pesa sijui kwa nini aliamua hivo ili salimu siku mwana mtu mbaya